การบริการ/เจ้าหน้าที่ทำ แต่อีกคนปั่นเครื่องออกกำลังกายเล่น

ใช้สำหรับแจ้งเรื่องร้องเรียนการให้บริการของโรงพยาบาล
ตอบกลับโพส
RPV
kuchnie wrocław bielany

การบริการ/เจ้าหน้าที่ทำ แต่อีกคนปั่นเครื่องออกกำลังกายเล่น

เข้าไปหาหมอที่โรงบาลท่าช้าง มาตรวจที่โดม 2-3 ครั้ง เจ้าหน้าที่ให้บริการดี แต่จะช้านิดหน่อย แต่แปลกใจตรงที่มีเจ้าหน้าที่อีกคนปั่นออกกำลังเล่น ทั้งที่คนอื่นเขาทำงานกันอยู่ ถ้าจะไม่มีงานหรือคะ ท่านผู้บริหาร

ภาพประจำตัวสมาชิก
admin
Administrator

Re: การบริการ/เจ้าหน้าที่ทำ แต่อีกคนปั่นเครื่องออกกำลังกายเล่น

เรียนผู้รับบริการ ผมนายแพทย์ธนา พุทธากรณ์ ในฐานะผู้อำนวยการโรงพยาบาลท่าช้าง ขอขอบคุณในคำแนะนำของท่านครับ ผมขอชี้แจงข้อเท็จจริง ดังนี้ ทางโรงพยาบาลมีนโยบายส่งเสริมและสนับสนุนตามนโยบายของกระทรวงสาธารณสุข ให้เจ้าหน้าที่มีสุขภาพดี โดยมีการออกกำลังกาย เช่น การเต้นแอโรบิค การปั่นจักรยาน การเดินรอบสนาม ในช่วงเวลา 15.30 - 16.30 ครับ
กระผมขอขอบคุณ และยินดีรับข้อเสนอเพื่อการปรับปรุ่งต่อไปครับ

ตอบกลับโพส