คำตอบจากหมอ รพ.ท่าข้าง พญ.ชลทาน ขาตะปัทมะ หมอไม่ใช่พระเจ้า

ใช้สำหรับแจ้งเรื่องร้องเรียนการให้บริการของโรงพยาบาล
ตอบกลับโพส
rachravee
kuchnie wrocław bielany

คำตอบจากหมอ รพ.ท่าข้าง พญ.ชลทาน ขาตะปัทมะ หมอไม่ใช่พระเจ้า

ผู้ป่วยpallative care ญาติสอบถามว่าหมอประเมินคนไข้วันนี้ยังไงค่ะ คำตอบที่ได้ คือ ก็ palliative care ให้มอร์ฟีน ขอถามเพิ่มเติมนะค่ะว่าแล้วระบบในร่างกายผู้ป่วยตอนนี้เป็นยังไงมั่ง คาดว่าจะทรุด ไวหรือไม่ คำตอบ หมอไม่ใช่พระเจ้า ????? คำตอบที่ได้ ถ้าเป็นพวกคุณคิดยังไง ตอบเราดีๆก็ได้ไหมค่ะ หรือถ้าไม่อยากตอบ หรือรีบ บอกได้นะว่าไม่สะดวก

ตอบกลับโพส